Mutuwa Don Tsira

Mutuwa Don Tsira

Short Bayani:

Nau'in fim: Fina-Finan sinima

Hannun saka hannun jari: isharshe

Shawarwarin shawarwari:  5 tauraro 

Jigon magana: Nishaɗi , Labari

Ranar fitarwa: 2018-7-5

 


Bayanin Samfura

Alamar samfur

Labari

dts

Rayuwar Cheng Yong (Xu Zheng) wanda shi ne mamallakin Shenoil, ya lalace ta ziyarar da ba zato ba tsammani. Ya fito ne daga wani mai siyar da kayayyakin kiwon lafiya na maza wanda ba zai iya biyan kudin hayar sa ba ya zama shi kadai ne wakili na kwayar magani da ake kira "Lenin" a Indiya.Ya samu babbar riba, gagarumin sauyi a rayuwarsa, wanda aka yiwa lakabi da " allah na magani "take daga marasa lafiya. Amma fa, takaddama game da fansa kuma sannu a hankali ta bazu cikin duhun igiyoyin raƙuman ruwa .....

Teamungiyar

Muye Wen

Muye Wen

zheng xu

Zheng Xu

Yiwei Zhou

Yiwei Zhou

Zhuo Tan

Zhuo Tan

Darakta

Muye Wen / Requiem (2014),Garuruwa a cikin Loveauna (2015), jimlar jimlar ofishin akwatin biliyan 6.32.

'Yan wasa

Zheng Xu / Lost a cikin Thailand (2012),Lost a cikin Hong Kong (2015),Tsibiri (2018), ya tara tarin ofisoshin akwatin biliyan 2.54

Zhuo Tan / Ajimillar akwatin ofis na jimla 6.81 bilion

Binciken kasuwa

Fina-finai kaɗan ne game da al'amuran hukumomi da lamura na zahiri, kuma an dakatar da wasu kyawawa a matakai daban-daban. Sau da yawa ana cika allon da kowane irin fim na yaƙi da Jafananci ba tare da abinci mai gina jiki a cikin ɗaki ba, wasan kwaikwayo na gargajiya tare da fada a zuciya. dabaru, da labaran soyayya na kare-jini na manyan shuwagabanni.Dying To Survive zai kasance fim ne wanda yake zurfafa zurfin jijiyoyin mu masu mahimmanci.

Xu Zheng wanda ya ɗauki hoton yanayin bazara mai haske alade takwas ya daina, bayan wannan jerin TV, an ce ba taɓa taɓa yin fim ɗin wasan kwaikwayo ba, galibi suna mai da hankali kan aikin fim. Ya kasance ɗayan canji mafi nasara daga ɗan wasa zuwa darekta a yankin fim .An yi imanin cewa Mutuwa don Rayuwa zai zama aikin da ya fi nasara wanda Xu Zheng ya harba bayan jerin "Lost", Dole ne ya zama da ban sha'awa sosai.

Fim ɗin ya dogara ne da ainihin mutane da abubuwa, amma an nuna shi gabaɗaya, kuma sakamakon wannan wasan kwaikwayon shi ne manyan haruffan haruffa: gwanayen haruffa sun cika kuma suna Haskakawa tare da ɗan adamHalin da Xu Zheng ya buga ya canza daga mai taimaka masa na ɗan lokaci don bukatun kansa ga wanda ya taimaki wasu ta hanyar biyan buƙatun kansa kuma ya kammala hanyar fansar kansa. Duk wani shakku, zabi da chanjin da zai yi a fim din yana gamsar da shi.

"Mutuwa don Tsira" fim ne mai mahimmancin zamantakewar jama'a, yana bawa masu sauraro damar samun cikakkiyar fahimta game da cutar sankarar jini da kuma yanayin rayuwar cutar sankarar bargo. Lokacin da cutar kansa zata iya ɗaukar rai kuma ta lalata iyali, akwai nauyi a yin fim game da shi.

Zuba jari

Hanyar raba kari: Cinemas ya samu rarar kudi

Lokacin Saki: 2018-7-5

Kudin samarwa ¥ 300,000,000.00
Canja wurin rabo ¥ 300,000,000.00
Rabo ya rage ¥ 0.00
Ofishin tikitoci ¥ 3,100,000,000.00
Karamin Zuba Jari ¥ 500,000.00

Al'adun Zuciya ta Galaxy, jagora a fagen rajistar haƙƙin finafinai! Tare da zurfin bincike na shekaru 5 akan masana'antar rajista da haƙƙin haƙƙin finafinai, kamfanin ya ɗauki rajistar aikin fim da talabijin a matsayin dama don samar da ingantaccen dandalin biyan kuɗi na fim tare da ainihin bayanan ofishin akwatin. Filmarin fim da bayanan kuɗi, maraba don shiga kanmu shafin yanar gizo don shawara.


  • Na Baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta sakon ka anan ka turo mana