Ruwan dumi

Ruwan dumi

Short Bayani:

Nau'in fim: Fina-Finan sinima

Hannun saka hannun jari: isharshe

Shawarwarin shawarwari: 5 tauraruwa

Batun: Comedy

Jadawalin yin fim: 2020-12-31

 


Bayanin Samfura

Alamar samfur

Labari

xx

Bao Bao yana da matukar damuwa game da tsaftacewa da tsare-tsaren, waɗanda suka yi tunanin cewa shi mai lalata ƙawance ne na ƙawance da soyayya, amma da zarar sun haɗu  Wen Nuan Waƙa  , dumin danshi frankness girl, doctor "jijiya" Jia  da munafunci Wei ren Wang , ya shirya wani mahaukacin labarin ban dariya ...

Teamungiyar

Yuan Chang

Yuan Chang

Qin Li

Qin Li

Teng Shen

Teng Shen

Shan Qiao

Shan Qiao

Darakta

Yuan Chang (1981-09-25) Mahua Funage ya rattaba hannu kan ɗan wasan kwaikwayo / Bankwana Mista Loser, Sannu Malam Billionaire, Kada Ka Ce Mutu

'Yan wasa

Qin Li (1990-09-27) Fim ɗin ƙasar Sin da 'yar fim ɗin telibijin / Ruyi ta Loveaunar Masarauta a Fada, Ba Ta Taba, daular Jade

Teng shen (1979-10-23) Memba na Mahua Funage Team / Goodbye Mr. Loser, Sannu Mr. Billionaire, Pegasus, jimillar akwatin ofis na biliyan 17.054

Shan Qiao (1984-06-28) / Garin Rock, Kashe Waya, Jarumi ko A'atara jimlar ofishin akwatin biliyan 5.64

Nazarin Kasuwa

Shen Teng da Chang Yuan, suna biye da Mista Loser a 2015 da Shy a 2017, sun sake yin aiki tare bayan hutun shekara uku

Chang Yuan + Shen Teng, "Mutumin da Ya Fi Arziki a Birnin Xihong" masanan makamashi masu kyau da Wang Duoyu sun sake yin hadin gwiwa

Kyawawa Li Qin karo na farko, mamaki ya cancanci sa ido

Irin wasan kwaikwayon Mahua FunAge a cikin aikin farko wanda ya sanya mutane dariya da kuka

Farkon daraktan fim din Chang Yuan game da ɓacin rai ne na ciki na ban dariya

'Yan birni suna ci gaba a ƙarƙashin matsin rayuwa

Dukanmu muna da lokacin hasara da haɓaka. Auna tana ba mu damar haskaka juna kuma kada mu kaɗaita.

1

Barka da Sallah Mista Loser (miliyan 1445)

2

2017 Kada Ku Ce Mutu (miliyan 2214)

3

2018 Sannu Mr Billionaire (miliyan 2548)

Zuba jari

Hanyar raba kari: Cinemas ya samu rarar kudi

Lokacin Saki: 2020-12-31

Idan kana bukatar karin bayani, sai ka tuntube mu ko ka bar sako, za mu ba da amsa a karon farko.

Kudin samarwa
Canja wurin rabo
Rabo ya rage
Ofishin tikitoci
Karamin Zuba Jari

Al'adun Zuciya ta Galaxy, jagora a fagen rajistar haƙƙin finafinai! Tare da zurfin bincike na shekaru 5 akan masana'antar rajista da haƙƙin haƙƙin finafinai, kamfanin ya ɗauki rajistar aikin fim da talabijin a matsayin dama don samar da ingantaccen dandalin biyan kuɗi na fim tare da ainihin bayanan ofishin akwatin. Filmarin fim da bayanan kuɗi, maraba don shiga kanmu shafin yanar gizo don shawara.


  • Na Baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta sakon ka anan ka turo mana